VNKids
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
VNKids

Trang ChínhPortalGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Hân hoan chào mừng các bạn đến với 4rum VNKIDS.
Các bạn vui lòng bấm vào đây để đăng kí thành viên để có thể xem và cùng chia sẻ với các thành viên.
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» Starcraft 2 Beta Full Iso + CRACK + MAPS + LAZYLAUNCH + DIFFICULT (Link tốt)
Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!! - Page 2 I_icon_minicat_newMon May 30, 2011 6:04 pm by bikini021

» Thăm dò ý kiến
Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!! - Page 2 I_icon_minicat_newFri Feb 11, 2011 10:04 pm by [vn]echcon

» Ninja Blade
Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!! - Page 2 I_icon_minicat_newFri Feb 11, 2011 10:03 pm by [vn]echcon

» Tư Vấn Tâm Lý
Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!! - Page 2 I_icon_minicat_newFri Feb 11, 2011 9:59 pm by [vn]echcon

» MU Đế Vương Season 5 Ep 4 FULL
Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!! - Page 2 I_icon_minicat_newTue Jan 11, 2011 5:07 pm by su520

» Turtix - Game rùa con phiêu lưu ký!
Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!! - Page 2 I_icon_minicat_newSat Dec 25, 2010 9:51 pm by [VN]bumbum

» [Download] Seal of Evil - Phong ấn của quỷ
Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!! - Page 2 I_icon_minicat_newSat Dec 25, 2010 9:47 pm by [VN]bumbum

» Bí kíp để không bị "hiểu lầm" trong tình bạn trái dấu
Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!! - Page 2 I_icon_minicat_newSat Dec 25, 2010 9:46 pm by [VN]bumbum

» Bực mình
Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!! - Page 2 I_icon_minicat_newSat Dec 25, 2010 9:43 pm by [VN]bumbum

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Diễn Đàn
Diễn Đàn
Affiliates
free forum

Affiliates
free forum

Top posters
[VN]bumbum
Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!! - Page 2 I_vote_lcapCùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!! - Page 2 I_voting_barCùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!! - Page 2 I_vote_rcap 
[VN]Kaka
Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!! - Page 2 I_vote_lcapCùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!! - Page 2 I_voting_barCùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!! - Page 2 I_vote_rcap 
(VN)cekey
[VN]SyKem
vista1105
[VN]Axe
[VN]Dark Nero
[vn]echcon
headless _horseman
[RM]Iker1225
May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  
CalendarCalendar

Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!!

Go down 
4 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
[VN]Dark Nero
Ninja học viên *
Ninja học viên *
[VN]Dark Nero

Nam Tổng số bài gửi : 45
Phi Tiêu : 5236
Danh Vọng : 13
Birthday : 18/06/1994

Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!! - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!!   Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!! - Page 2 I_icon_minicat_newSat Apr 24, 2010 9:32 pm

First topic message reminder :

Theo mình nghĩ thì hầu như đa số các mem của 4rum đều đã từng chơi wa War3 hoặc DotA. Mà 1 chuyện hiển nhiên là khi chơi thì các cung bậc cảm xúc hỉ nộ ái ố đều đc thể hiện phải ko các bạn? Thế thì tại sao lại ko chia sẻ với mọi người?

Hãy post những kỉ niệm của các bạn tại topic này nhé Very Happy:D

***Chú ý: Kỉ niệm dzui buồn gì cũng đc tất!!!
Viết bằng tiếng Việt có dấu, ko dùng ngôn ngữ 9x (del bài đấy, ko đùa đâu)
Ko dùng từ ngữ xấu / tục tĩu / chửi thề,..... khi viết bài (cũng del luôn đấy nhá), và khuyến khích dùng từ ngữ nói giảm nói tránh + nói lệch nếu cảm thấy ko thể ko dùng từ bẩn,......
Ko spam lung tung, ko nói lạc đề,.......

Thế nhé, trước mắt thì cứ như thế, sẽ update thêm quy định nếu cần thiết Very Happy:D

Mở hàng phát:

Hôm trước lên khu tàu đánh DotA với mấy thằng bạn, hài ko chịu đc Very Happy:D Dzô đầu trận mình pick con Centaur, đánh cười muốn chảy nước mắt =)) Cú lúc ấy đang farm ở mid, bọn bạn ra dấu trên map kêu lên gank top, mà mọi người cũng biết rồi đấy, Cen 4 chân mà chạy như rùa, thua cả mấy thằng 2 chân, bởi thế nên khi mình lết lên thì tụi nó combat gần xong mịa nó rồi. Lúc ấy con Silencer bên team kia đang lết về nhà trong khi trên người chưa đầy 1 xị máu, gặp mình đang full máu với cả chiêu phản dam lv 3, đết hiểu tại sao nó ko chạy về mà còn ráng phóng mình 1 nhát, thế là đủ hiểu là có 1 thằng ngu lên bảng đếm số mà trong bụng thì "tôi buồn ko hiểu vì sao tôi buồn" =))

Cũng trận ấy luôn, thằng Nevermore team mình đang lùa mấy con Cen rừng ra để jungle, đang ngon ăn thì gặp bố Panda team kia ra móc lốp, bác Nevermore trốn biệt khi ấy, để lại bác Panda với con Cen rừng, vãi hàng ở chỗ bác ấy tưởng con Cen rừng là mình, thế là có nhiêu skill nó phang hết vào rồi giật điện tung chảo con Cen rừng lên =)) Dĩ nhiên các bạn đều tự hiểu là khi thằng Panda giết xong con Cen rừng thì nó sẽ hiện số tiền lên mà ko hiện thông báo nó đã giết đc hero đối phương ;)) Thằng tàu ngồi máy đối diện chơi con Panda chỉ thốt lên đc mỗi câu: "oh SHIT!!!" thì con Cen thật ( là mình) bay ra tát vỡ mồm chú Panda óc nhợn =)) Nếu có mặt các bạn lúc đó mà nhìn đc cái bản mặt ko thể nào ngu hơn của nó thì đết có mà nhịn đc cười =))

Tác giảThông điệp
[VN]Kaka
Vua Ninja
Vua Ninja
[VN]Kaka

Nam Tổng số bài gửi : 865
Phi Tiêu : 6277
Danh Vọng : 47
Birthday : 27/06/1994

Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!! - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!!   Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!! - Page 2 I_icon_minicat_newMon May 24, 2010 1:12 am

Mình đã đổi icon #, xem thế nào.
https://vnkids.forumvi.com
[vn]echcon
Ninja học viên *
Ninja học viên *
[vn]echcon

Nam Tổng số bài gửi : 40
Phi Tiêu : 5168
Danh Vọng : 4

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!!   Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!! - Page 2 I_icon_minicat_newThu May 27, 2010 3:27 pm

thang nero ko lên là banh 2pic đâý....anh em cân~ thân.
http://http:cpipro.net
[VN]bumbum
Thích Khách
Thích Khách
[VN]bumbum

Nam Tổng số bài gửi : 867
Phi Tiêu : 6166
Danh Vọng : 12
Birthday : 07/02/1994

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!!   Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!! - Page 2 I_icon_minicat_newFri May 28, 2010 12:43 pm

nghi quá
có khi năm sau gặp lại
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!!   Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!! - Page 2 I_icon_minicat_new

Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!!
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2
 Similar topics
-
» DotA----bạn quá noob...toàn feed...thì hãy click
» Những phim nên xem vào mùa chia tay
» Chia sẽ một số thức uống dành cho mùa nóng
» DotA---bạn thích hero nào
» Maphacks dotA (không khuyến khích)