VNKids
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
VNKids

Trang ChínhPortalGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Hân hoan chào mừng các bạn đến với 4rum VNKIDS.
Các bạn vui lòng bấm vào đây để đăng kí thành viên để có thể xem và cùng chia sẻ với các thành viên.
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» Starcraft 2 Beta Full Iso + CRACK + MAPS + LAZYLAUNCH + DIFFICULT (Link tốt)
Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!! I_icon_minicat_newMon May 30, 2011 6:04 pm by bikini021

» Thăm dò ý kiến
Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!! I_icon_minicat_newFri Feb 11, 2011 10:04 pm by [vn]echcon

» Ninja Blade
Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!! I_icon_minicat_newFri Feb 11, 2011 10:03 pm by [vn]echcon

» Tư Vấn Tâm Lý
Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!! I_icon_minicat_newFri Feb 11, 2011 9:59 pm by [vn]echcon

» MU Đế Vương Season 5 Ep 4 FULL
Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!! I_icon_minicat_newTue Jan 11, 2011 5:07 pm by su520

» Turtix - Game rùa con phiêu lưu ký!
Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!! I_icon_minicat_newSat Dec 25, 2010 9:51 pm by [VN]bumbum

» [Download] Seal of Evil - Phong ấn của quỷ
Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!! I_icon_minicat_newSat Dec 25, 2010 9:47 pm by [VN]bumbum

» Bí kíp để không bị "hiểu lầm" trong tình bạn trái dấu
Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!! I_icon_minicat_newSat Dec 25, 2010 9:46 pm by [VN]bumbum

» Bực mình
Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!! I_icon_minicat_newSat Dec 25, 2010 9:43 pm by [VN]bumbum

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Diễn Đàn
Diễn Đàn
Affiliates
free forum

Affiliates
free forum

Top posters
[VN]bumbum
Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!! I_vote_lcapCùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!! I_voting_barCùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!! I_vote_rcap 
[VN]Kaka
Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!! I_vote_lcapCùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!! I_voting_barCùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!! I_vote_rcap 
(VN)cekey
[VN]SyKem
vista1105
[VN]Axe
[VN]Dark Nero
[vn]echcon
headless _horseman
[RM]Iker1225
May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  
CalendarCalendar

Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!!

Go down 
4 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
[VN]Dark Nero
Ninja học viên *
Ninja học viên *
[VN]Dark Nero

Nam Tổng số bài gửi : 45
Phi Tiêu : 5236
Danh Vọng : 13
Birthday : 18/06/1994

Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!!   Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!! I_icon_minicat_newSat Apr 24, 2010 9:32 pm

Theo mình nghĩ thì hầu như đa số các mem của 4rum đều đã từng chơi wa War3 hoặc DotA. Mà 1 chuyện hiển nhiên là khi chơi thì các cung bậc cảm xúc hỉ nộ ái ố đều đc thể hiện phải ko các bạn? Thế thì tại sao lại ko chia sẻ với mọi người?

Hãy post những kỉ niệm của các bạn tại topic này nhé Very Happy:D

***Chú ý: Kỉ niệm dzui buồn gì cũng đc tất!!!
Viết bằng tiếng Việt có dấu, ko dùng ngôn ngữ 9x (del bài đấy, ko đùa đâu)
Ko dùng từ ngữ xấu / tục tĩu / chửi thề,..... khi viết bài (cũng del luôn đấy nhá), và khuyến khích dùng từ ngữ nói giảm nói tránh + nói lệch nếu cảm thấy ko thể ko dùng từ bẩn,......
Ko spam lung tung, ko nói lạc đề,.......

Thế nhé, trước mắt thì cứ như thế, sẽ update thêm quy định nếu cần thiết Very Happy:D

Mở hàng phát:

Hôm trước lên khu tàu đánh DotA với mấy thằng bạn, hài ko chịu đc Very Happy:D Dzô đầu trận mình pick con Centaur, đánh cười muốn chảy nước mắt =)) Cú lúc ấy đang farm ở mid, bọn bạn ra dấu trên map kêu lên gank top, mà mọi người cũng biết rồi đấy, Cen 4 chân mà chạy như rùa, thua cả mấy thằng 2 chân, bởi thế nên khi mình lết lên thì tụi nó combat gần xong mịa nó rồi. Lúc ấy con Silencer bên team kia đang lết về nhà trong khi trên người chưa đầy 1 xị máu, gặp mình đang full máu với cả chiêu phản dam lv 3, đết hiểu tại sao nó ko chạy về mà còn ráng phóng mình 1 nhát, thế là đủ hiểu là có 1 thằng ngu lên bảng đếm số mà trong bụng thì "tôi buồn ko hiểu vì sao tôi buồn" =))

Cũng trận ấy luôn, thằng Nevermore team mình đang lùa mấy con Cen rừng ra để jungle, đang ngon ăn thì gặp bố Panda team kia ra móc lốp, bác Nevermore trốn biệt khi ấy, để lại bác Panda với con Cen rừng, vãi hàng ở chỗ bác ấy tưởng con Cen rừng là mình, thế là có nhiêu skill nó phang hết vào rồi giật điện tung chảo con Cen rừng lên =)) Dĩ nhiên các bạn đều tự hiểu là khi thằng Panda giết xong con Cen rừng thì nó sẽ hiện số tiền lên mà ko hiện thông báo nó đã giết đc hero đối phương ;)) Thằng tàu ngồi máy đối diện chơi con Panda chỉ thốt lên đc mỗi câu: "oh SHIT!!!" thì con Cen thật ( là mình) bay ra tát vỡ mồm chú Panda óc nhợn =)) Nếu có mặt các bạn lúc đó mà nhìn đc cái bản mặt ko thể nào ngu hơn của nó thì đết có mà nhịn đc cười =))
[VN]Kaka
Vua Ninja
Vua Ninja
[VN]Kaka

Nam Tổng số bài gửi : 865
Phi Tiêu : 6277
Danh Vọng : 47
Birthday : 27/06/1994

Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!!   Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!! I_icon_minicat_newSat Apr 24, 2010 10:10 pm

Thanks nè. Bài viết hay lắm.
Hôm bữa tạo phòng chơi, vô chỉnh mode tướng giống nhau hết rồi chọn thằng void. Thế là lúc cuối đánh hài vãi. Mình nhào vô chơi util thằng kia, bồ nó mắc dại quá util lại, team mình thấy thế lại nhào vô util, rồi 7-8 cái "lồng bàn" chụp lên nhau thấy mắc cười.
https://vnkids.forumvi.com
[VN]Kaka
Vua Ninja
Vua Ninja
[VN]Kaka

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!!   Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!! I_icon_minicat_newSun Apr 25, 2010 9:55 am

[VN]bumbum đã viết:
nếu đã chơi cùng con
vậy sao ko lấy 2 con cùi bắp đánh nhau thử xem
thằng nào lên item hay thì thắng thui
Câu nói này chứng tỏ là không phải dân chơi dotA rồi. Nếu mà 2 con cùng nhau thì dù con đó cùi hay pro gì cũng là tùy thuộc vào cách lên items và cách đánh. Không cần phải con cùi.
[VN]Dark Nero
Ninja học viên *
Ninja học viên *
[VN]Dark Nero

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!!   Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!! I_icon_minicat_newSun Apr 25, 2010 3:32 pm

[VN]bumbum đã viết:
cùi hay ko là còn tùy vào ng chơi nó
tui ko thích mấy con bên tre bởi vậy nên nói nó cùi

thấy cách nói là đủ hiểu bumbum là người như thế nào rồi nhỉ ;)
thích hay ko thì đâu phải lí do để phán hero này hero kia là cùi....

mà bên TRE là bên gì nhỉ ???
[VN]Kaka
Vua Ninja
Vua Ninja
[VN]Kaka

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!!   Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!! I_icon_minicat_newSun Apr 25, 2010 9:16 pm

Trong dotA, hero được chia làm 3 loại:
+Early: những hero mạnh vào đầu game, chọn hero này thường là phải kết thúc sớm game, để đến cuối là coi như thua (war clan, thi đấu những hero này thường được pick nhiều).
+Mid: những hero mạnh vào lúc giữa game, vào lúc này các hero mid thường đi gank (đi kiếm-giết)
+Late: những super hero vào cuối game, vào lúc này thì late mới chơi nổi với nhau chẳng hạn như Void, Troll (mình chơi troll 10 trận thì chỉ thua 1 thôi-giết roshan cấp 9-10)
=>Những trận đấu thường phải có 3 loại hero thì mới win nổi. Trong đó cần có stunner, disable, tanker.
[VN]Dark Nero
Ninja học viên *
Ninja học viên *
[VN]Dark Nero

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!!   Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!! I_icon_minicat_newMon Apr 26, 2010 3:11 pm

[VN]Kaka đã viết:
Trong dotA, hero được chia làm 3 loại:
+Early: những hero mạnh vào đầu game, chọn hero này thường là phải kết thúc sớm game, để đến cuối là coi như thua (war clan, thi đấu những hero này thường được pick nhiều).
+Mid: những hero mạnh vào lúc giữa game, vào lúc này các hero mid thường đi gank (đi kiếm-giết)
+Late: những super hero vào cuối game, vào lúc này thì late mới chơi nổi với nhau chẳng hạn như Void, Troll (mình chơi troll 10 trận thì chỉ thua 1 thôi-giết roshan cấp 9-10)
=>Những trận đấu thường phải có 3 loại hero thì mới win nổi. Trong đó cần có stunner, disable, tanker.

đang hỏi bên TRE mà bumbum nói là cái gì mà???
[VN]Kaka
Vua Ninja
Vua Ninja
[VN]Kaka

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!!   Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!! I_icon_minicat_newMon Apr 26, 2010 7:47 pm

Cái này là đang giải thích cho bumbum nghe về dotA thôi. Mà nó del bài nhanh quá nhỉ? TRE chắc là viết lộn từ gì thôi.
[VN]bumbum
Thích Khách
Thích Khách
[VN]bumbum

Nam Tổng số bài gửi : 867
Phi Tiêu : 6166
Danh Vọng : 12
Birthday : 07/02/1994

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!!   Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!! I_icon_minicat_newWed Apr 28, 2010 9:20 pm

có del gì đâu
ai del chứ em ko có àh
mấy anh đừng nói vậy
trước giờ em chỉ chơi rành bone, viper... chứ ko có chơi mấy con khác
tại mấy con này thì vào mid và late thì thuộc dạng trùm
em chơi bone lúc early bị giết hoài, đến late thì giết lại
[VN]Kaka
Vua Ninja
Vua Ninja
[VN]Kaka

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!!   Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!! I_icon_minicat_newThu Apr 29, 2010 4:55 am

OMG, nghĩ sao vậy. Bone mà là late hả, nghe bùn cười. Thằng đó early thì làm trùm, đi gank thoải mái còn về cuối thì đáng đi "xách dép" cho troll, void, motred, destroyer. Skill 2 của thằng Bone thì mạnh lúc đầu, nhớ không lầm là +40 dmg thì phải. Thành ra chừng cấp 7 là đã bắn hơn 100 dmg nên mạnh. Còn Viper thì chỉ mạnh ở early và mid thôi nha. Vô trận Viper lúc nào cũng được đi mid vì chừng cấp 7-8 gì là lên top hoặc xuống bot gank. Nói vậy chắc bumbum chưa bao giờ chơi dotA quá.
[VN]Dark Nero
Ninja học viên *
Ninja học viên *
[VN]Dark Nero

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!!   Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!! I_icon_minicat_newThu Apr 29, 2010 9:16 pm

Này này, topic này ko phải dành cho thảo luận nhé, bài là do tui del đấy......

Hôm wa mới đánh lại Dota, bữa giờ toàn HoN, ^^. Pick tiếp con Cen Very Happy trận này phải nói là hài ko đỡ đc Very Happy wất 1 lượt 2 cục heart, 1 Van, 1 Blade mail, 1 BKB, 1 blink Very Happy Very Happy. Lên đồ thế thì vô đối mịa nó rồi Very Happy 4 thằng team kia đang push (Axe, traxex, sniper, yurnero) mình bật BKB lên rồi blink ra đằng sau móc lốp các bố trẻ, tội con traxex với cả thằng sniper, gặp mình đang bật BKB và blade mail với cả chiêu phản dam mà cứ nhào đầu vào mà nã. ăn cú double kill mà cười muốn bể bụng. gặp bác Yur và bác Axe thì cứ xoay, xoắn, chém gió, đá xoáy ầm đùng cả lên. bác yur chết thảm vì tự tay bóp zái, trong khi bác axe còn đc 2 xị máu thì cắm đầu chạy, bị thằng bồ mình bỏ dagon dzô con gà bay ra xịt cái đùng chết weo. cú đó cười như bị dại, thiếu điều thằng homestay nó thức dậy đá ra ngoài đường Very Happy Very Happy vừa hết combat mình còn đúng 20 giọt để lết về nhà Very Happy Very Happy
[VN]bumbum
Thích Khách
Thích Khách
[VN]bumbum

Nam Tổng số bài gửi : 867
Phi Tiêu : 6166
Danh Vọng : 12
Birthday : 07/02/1994

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!!   Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!! I_icon_minicat_newFri Apr 30, 2010 10:54 am

áh àh
chơi kì vậy
del bài mà ko nói trước áh
[VN]Dark Nero
Ninja học viên *
Ninja học viên *
[VN]Dark Nero

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!!   Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!! I_icon_minicat_newFri Apr 30, 2010 4:20 pm

[VN]bumbum đã viết:
áh àh
chơi kì vậy
del bài mà ko nói trước áh

này này, đọc lại cái post đầu tiên của tui rồi hãy nói nhá.... đừng có phán bừa......bây giờ ko có gió đâu đừng chém lung tung.......

p/s: đủ rồi đấy nhá, bây giờ còn nói lạc đề nữa là del thẳng tay đấy......
[VN]Kaka
Vua Ninja
Vua Ninja
[VN]Kaka

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!!   Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!! I_icon_minicat_newFri Apr 30, 2010 8:40 pm

Hôm bữa mình chơi troll đánh 5vs5. Tới lv6 đi farm từ đầu tới cuối. Bồ 2 bên nó có soul keeper là pro ah. Farm đến lv25 ra cứ như là siêu nhân. Bồ nó đánh tới nhà, còn 1 cửa nữa là mega creep. 4 thằng bồ ở nhà phòng thủ chạy tới chạy lui, 1 mình Troll qua nhà nó đánh hết luôn. Trong người mang cái "chẻ bưởi x2.4", butterfly, giap' cuoi', hút máu cuối, BKB, đồ hồi sinh (Sr, toàn là từ ngữ dotA thoy). Cũng may là trận đó bồ nó không có nhiều stunner, thằng zeus vừa nhào vô đánh 4 hit là vĩnh biệt em yêu. Tới thằng Centaur (không ý nói là centaur gà đâu nha Dark), hồi đó giờ ai cũng troll đánh Centaur là thua nhưng mà không phải, chỉ thua khi luyện "mặt nạ thôi miên" còn tới hút máu cuối, đánh vài cái là xong đời. Rồi lần lượt đới sniper, soul keeper (nó không kịp sử dụng util), anti mage (chẳng cần năng lượng nhiều nên thằng này không phải sợ). Vừa kill xong 5 thằng chạy qua nhà nó đánh tới nhà chính, tụi nó gg liên tục thấy đã lắm.
[vn]echcon
Ninja học viên *
Ninja học viên *
[vn]echcon

Nam Tổng số bài gửi : 40
Phi Tiêu : 5168
Danh Vọng : 4

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!!   Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!! I_icon_minicat_newSun May 23, 2010 9:53 pm

haha.....chiện là như thế này

vào 1 ngày đẹp trời bên xen ti neo ( ko biết tiếng anh Sad( )

trong khi nàng spectre nhà ta đang mãi mê cày ( farm) cực nhọc lắm mới đào được cái vanguad..cô ấy mừng lắm....bổng nhiên xung đột giữa 2 bên ( combat) xảy ra.... bên sờ cót yếu thế hơn nên sau combat chỉ còn lại 3 thằng máu đỏ lét...chạy vào rừng farm...nàng spectre thấy vậy....liền nhấn T ( unti)-->TRÍP BỒ KIU...3 thằng ngã lăng quay ra

thật đấy
http://http:cpipro.net
[vn]echcon
Ninja học viên *
Ninja học viên *
[vn]echcon

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!!   Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!! I_icon_minicat_newSun May 23, 2010 10:00 pm

nhìu chuyện cái nữa nhé....( đùng chém )

lúc HKI ếch có lập team CPI ( hiện giờ vẫn còn) ....

có trận team tớ đánh thế này : pick đội hình súp pơ xì tun Sven này...vs này...SK này...mirana này...doctor này....

early game cả team kéo nhau đi gank...tớ toàn ks Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!! Icon_eek ....team kia ức chế lắm....

nhưng rồi...mid game....từ khi thằng khốn DK có cái BKB...mọi chiện đảo ngược 180....

cả team bên kia 5 đứa có 5 cái BKB đấy --> hiểu kết quả Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!! Icon_pale
[VN]Kaka
Vua Ninja
Vua Ninja
[VN]Kaka

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!!   Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!! I_icon_minicat_newSun May 23, 2010 11:03 pm

Ê! Bữa nào Clan mình gặp nhau đánh nha. Tao cũng tham gia 1 clan bên đây nà.
1 kỉ niệm về dotA nữa nè.
Hôm bữa vào phòng thằng host chơi mode -ardm (chết hero này đổi hero #) & -wtf (không cd và mana cost). Lúc đầu team thua quá trời. Tụi nó có Necrolic (không nhớ chính xác tên) và Shadow Shaman, đánh tới nhà lun, bồ rời hết còn 3 thằng. May mắn sau team xuất hiện Zeus và Tinker, thằng Zeus giựt util tụi nó chết hết, còn tinker bắn rocket. Thế là tử thua chuyển thành thắng.
[vn]echcon
Ninja học viên *
Ninja học viên *
[vn]echcon

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!!   Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!! I_icon_minicat_newSun May 23, 2010 11:22 pm

chiện đó thì dễ ợt...haha....garena thẳng lối Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!! Icon_wink ...sr anh nero em lạc đề tí xíu
đừng đeo bài em..
[VN]Kaka
Vua Ninja
Vua Ninja
[VN]Kaka

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!!   Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!! I_icon_minicat_newSun May 23, 2010 11:50 pm

Thằng Dark Nero nó bận học bài gì mà gần cả tháng rồi không thấy onl. Trước lúc nó ra đi có nói lời tạm biệt, hẹn ngày tái ngộ mà sao lâu quá.
[vn]echcon
Ninja học viên *
Ninja học viên *
[vn]echcon

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!!   Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!! I_icon_minicat_newMon May 24, 2010 12:05 am

ê mấy cây kiếm phía trên cái avata có nghĩa gì thế...rank à..nhìn phản cảm quá...đổi giùm đi

tội nghiệp thằng nero =))
[VN]Kaka
Vua Ninja
Vua Ninja
[VN]Kaka

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!!   Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!! I_icon_minicat_newMon May 24, 2010 12:08 am

Thì nó giống như biểu tượng của cấp bậc ấy mà. Nếu post nhiều bài thì sẽ đổi thôi. Nêu gương thằng bumbum kìa. Nó đổi sang hình khác rồi. Bữa nào cho echcon vào nhóm Mod nữa. Còn nếu muốn icon như Kaka thì từ từ đi nha. Very Happy
[vn]echcon
Ninja học viên *
Ninja học viên *
[vn]echcon

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!!   Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!! I_icon_minicat_newMon May 24, 2010 12:13 am

hehe ( không dám cười tiếng kaka....)

làm mod viết bài khỏi sợ bị chém... vào cái [You must be registered and logged in to see this link.] lấy mấy cái bbcode kìa....tao có quá chài...diển đàn thiếu top rank kìa Sad(
[VN]Kaka
Vua Ninja
Vua Ninja
[VN]Kaka

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!!   Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!! I_icon_minicat_newMon May 24, 2010 12:28 am

Top Ranks và Lastest Topic tao có rồi mà. Bên góc trái đó. Nếu cần thì chuyển lên top
[vn]echcon
Ninja học viên *
Ninja học viên *
[vn]echcon

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!!   Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!! I_icon_minicat_newMon May 24, 2010 12:41 am

hj...không thấy.....mới đổi theme ah...đẹp nhưng nhìn hơi rối măt

thành thật sr anh nero Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!! Icon_biggrin
[VN]Kaka
Vua Ninja
Vua Ninja
[VN]Kaka

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!!   Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!! I_icon_minicat_newMon May 24, 2010 12:44 am

Bây giờ đang tìm themes cho 4rum nhưng chẳng thấy. Thiết kế thì không có thời gian (Đang ôn thi). Anh em nào rãnh thì thiết kế banner và logo dùm nhe, có thêm icon thì càng tốt
[vn]echcon
Ninja học viên *
Ninja học viên *
[vn]echcon

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!!   Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!! I_icon_minicat_newMon May 24, 2010 12:49 am

rất tiết tao không có mắt thẩm mĩ....bằng chứng là cái banner cpi của tao nhìn mún mữa...=))

tao không thích mấy cây kiếm đó....bao nhiêu bài mới được cái khác....
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!!   Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!! I_icon_minicat_new

Cùng post những kỉ niệm khi chơi War3 hay DotA của bạn để chia sẻ với mọi người!!!
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next
 Similar topics
-
» DotA----bạn quá noob...toàn feed...thì hãy click
» Những phim nên xem vào mùa chia tay
» Chia sẽ một số thức uống dành cho mùa nóng
» DotA---bạn thích hero nào
» Maphacks dotA (không khuyến khích)