VNKids
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
VNKids

Trang ChínhPortalGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Hân hoan chào mừng các bạn đến với 4rum VNKIDS.
Các bạn vui lòng bấm vào đây để đăng kí thành viên để có thể xem và cùng chia sẻ với các thành viên.
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» Starcraft 2 Beta Full Iso + CRACK + MAPS + LAZYLAUNCH + DIFFICULT (Link tốt)
Tớ Thích Làm Chuyện Ấy ! I_icon_minicat_newMon May 30, 2011 6:04 pm by bikini021

» Thăm dò ý kiến
Tớ Thích Làm Chuyện Ấy ! I_icon_minicat_newFri Feb 11, 2011 10:04 pm by [vn]echcon

» Ninja Blade
Tớ Thích Làm Chuyện Ấy ! I_icon_minicat_newFri Feb 11, 2011 10:03 pm by [vn]echcon

» Tư Vấn Tâm Lý
Tớ Thích Làm Chuyện Ấy ! I_icon_minicat_newFri Feb 11, 2011 9:59 pm by [vn]echcon

» MU Đế Vương Season 5 Ep 4 FULL
Tớ Thích Làm Chuyện Ấy ! I_icon_minicat_newTue Jan 11, 2011 5:07 pm by su520

» Turtix - Game rùa con phiêu lưu ký!
Tớ Thích Làm Chuyện Ấy ! I_icon_minicat_newSat Dec 25, 2010 9:51 pm by [VN]bumbum

» [Download] Seal of Evil - Phong ấn của quỷ
Tớ Thích Làm Chuyện Ấy ! I_icon_minicat_newSat Dec 25, 2010 9:47 pm by [VN]bumbum

» Bí kíp để không bị "hiểu lầm" trong tình bạn trái dấu
Tớ Thích Làm Chuyện Ấy ! I_icon_minicat_newSat Dec 25, 2010 9:46 pm by [VN]bumbum

» Bực mình
Tớ Thích Làm Chuyện Ấy ! I_icon_minicat_newSat Dec 25, 2010 9:43 pm by [VN]bumbum

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Diễn Đàn
Diễn Đàn
Affiliates
free forum

Affiliates
free forum

Top posters
[VN]bumbum
Tớ Thích Làm Chuyện Ấy ! I_vote_lcapTớ Thích Làm Chuyện Ấy ! I_voting_barTớ Thích Làm Chuyện Ấy ! I_vote_rcap 
[VN]Kaka
Tớ Thích Làm Chuyện Ấy ! I_vote_lcapTớ Thích Làm Chuyện Ấy ! I_voting_barTớ Thích Làm Chuyện Ấy ! I_vote_rcap 
(VN)cekey
[VN]SyKem
vista1105
[VN]Axe
[VN]Dark Nero
[vn]echcon
headless _horseman
[RM]Iker1225
May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  
CalendarCalendar

Tớ Thích Làm Chuyện Ấy !

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
[VN]Kaka
Vua Ninja
Vua Ninja
[VN]Kaka

Nam Tổng số bài gửi : 865
Phi Tiêu : 6277
Danh Vọng : 47
Birthday : 27/06/1994

Tớ Thích Làm Chuyện Ấy ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Tớ Thích Làm Chuyện Ấy !   Tớ Thích Làm Chuyện Ấy ! I_icon_minicat_newSun May 23, 2010 1:47 am

Đây là câu chuyện của 1 cô gái. Các bạn hãy đọc từ đầu tới cuối. Nội dung lành mạnh.

Tớ Thích Làm Chuyện Ấy ! 1274363264319377320_574_0

Tớ thích làm chuyện ấy...!!!!

Hic ,giờ như bị nghiện ý các bạn ạ. Càng ngày tớ càng rất thích làm chuyện ấy, làm ít nhất một ngày 3 lần mới đủ lượng.. Nếu như vì một lý do nào đó không thể làm được thì bức bối kinh khủng, không thể tập trung vào việc gì được, kể cả ngủ cũng không ngon nữa. Với tớ chuyện ấy rất cần thiết, lúc nhỏ vì chưa hiểu nên không quan tâm, từ ngày biết yêu thì cứ như là làm suốt... Khi làm chuyện ấy, điều quan trọng phải có được một "cái ấy" hợp với mình... Với tớ thì tớ thích thân dài, mình to, đầu nhỏ và thon, lông mềm muợt... Đương nhiên không phải loại ấy dễ có đâu nhé, tớ là tớ tìm mãi mới ra đấy, nên quí lắm, ráng giữ gìn cho riêng mình thôi. Mà cái này các bạn không nên cho mượn hay sài lung tung nhé, dễ lây bệnh truyền nhiễm lắm đấy. Tớ thì thích làm chuyện ấy suốt ngày, nhưng đặc biệt là sau khi tắm, cho nên lần nào tắm xong thể nào tớ cũng cố làm phát cho nó sảng khoái. Trước hết cầm cái ấy lên, xịt một ít dung dịch vào (không có dung dịch thì hỏng bét, khô khốc, chẳng mùi vị gì rất chán), rồi đưa vào trong… Phải làm thật nhẹ nhàng và cẩn thận nhé, mới đầu nên cọ cọ phía ngoài thôi, sau đó mới đưa sâu vào, thật nhịp nhàng, thật đều, lên rồi lại xuống, xoay tròn nữa, như thế mới thích... Đừng quên lưỡi đấy, quan trọng lắm. (Lưu ý, nên vừa làm vừa soi gương mới thú) Cứ thế cho đến khi nào thấy bọt trắng xùi ra là coi như xong rồi, rửa sạch ngay. Mà đừng có dại nuốt nó vào bụng nhé, không tốt tí nào (ngày xưa tớ cũng có vài lần nuốt vào, xong cứ tưởng tượng mình sắp chết ý) Phải làm ít nhất là 3 phút, vì theo nghiên cứu, làm chuyện ấy trên 3 phút mỗi lần sẽ giảm được stress và phòng ngừa được vô số các bệnh khác. Vì thế tớ đánh răng một ngày 3 lần, có hôm đến…6 lần ấy chứ. Thật là sảng khoái !!!
https://vnkids.forumvi.com
[VN]bumbum
Thích Khách
Thích Khách
[VN]bumbum

Nam Tổng số bài gửi : 867
Phi Tiêu : 6166
Danh Vọng : 12
Birthday : 07/02/1994

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ Thích Làm Chuyện Ấy !   Tớ Thích Làm Chuyện Ấy ! I_icon_minicat_newSun May 23, 2010 9:18 am

sảng khoái áh
riết rùi thành nghiện lun rùi
ko lẽ suốt ngày cứ trốn trong đó
[VN]Kaka
Vua Ninja
Vua Ninja
[VN]Kaka

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ Thích Làm Chuyện Ấy !   Tớ Thích Làm Chuyện Ấy ! I_icon_minicat_newSun May 23, 2010 11:14 am

Thì mỗi người có 1 sở thích mà, sở thích của chị này độc quá.
[VN]bumbum
Thích Khách
Thích Khách
[VN]bumbum

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ Thích Làm Chuyện Ấy !   Tớ Thích Làm Chuyện Ấy ! I_icon_minicat_newMon May 24, 2010 9:20 pm

tọt tọt là quá đủ
ko biết bà chị này bị gì nữa
[VN]Kaka
Vua Ninja
Vua Ninja
[VN]Kaka

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ Thích Làm Chuyện Ấy !   Tớ Thích Làm Chuyện Ấy ! I_icon_minicat_newTue May 25, 2010 4:02 am

Sao chuyện này hay vậy mà chỉ có 2 thằng mình đọc vậy trời. Ai vào đọc đi rồi coi có cùng sở thích với chị này không?
[VN]bumbum
Thích Khách
Thích Khách
[VN]bumbum

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ Thích Làm Chuyện Ấy !   Tớ Thích Làm Chuyện Ấy ! I_icon_minicat_newThu Jun 03, 2010 10:52 am

cùng sở thích
có khi nào mà tụi nó nghĩ gì 2 đứa mình ko
kaka giữ mồm 1 tí đi Very Happy
vista1105
Ninja hạ nhẫn
Ninja hạ nhẫn
vista1105

Nam Tổng số bài gửi : 105
Phi Tiêu : 5284
Danh Vọng : 5
Birthday : 20/03/1992

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ Thích Làm Chuyện Ấy !   Tớ Thích Làm Chuyện Ấy ! I_icon_minicat_newSat Jul 10, 2010 5:39 pm

ờ hay. tình huống truyện độc đáo. ai đọc nữa chừng mà ngưng thì.....
[VN]Kaka
Vua Ninja
Vua Ninja
[VN]Kaka

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ Thích Làm Chuyện Ấy !   Tớ Thích Làm Chuyện Ấy ! I_icon_minicat_newSun Jul 11, 2010 1:51 am

ngưng thì sao hả huynh. Nói cho hết câu chứ lưng lửng vậy khó hiểu lắm. kaka Very Happy
vista1105
Ninja hạ nhẫn
Ninja hạ nhẫn
vista1105

Nam Tổng số bài gửi : 105
Phi Tiêu : 5284
Danh Vọng : 5
Birthday : 20/03/1992

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ Thích Làm Chuyện Ấy !   Tớ Thích Làm Chuyện Ấy ! I_icon_minicat_newSun Jul 11, 2010 7:57 am

uhm thì hên xui àh! aj mún nghĩ sao thì nghĩ nhá!!!!! hjhjhjhj (em bảo là đừng có kaka mà
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tớ Thích Làm Chuyện Ấy !   Tớ Thích Làm Chuyện Ấy ! I_icon_minicat_new

Tớ Thích Làm Chuyện Ấy !
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» DotA---bạn thích hero nào
» Messi: “David Villa sẽ thích ứng nhanh với Barcelona”
» Lady Gaga "chuyển giới"